12.1 INCH Allon rufin Mota

Takaitaccen Bayani:

Zane mai salo - Tare da ƙirar maɓallin taɓawa na musamman mun sauƙaƙe muku don sarrafa sashin.Hakanan ya ba mu damar sanya shi ƙarami kuma ya bayyana da kyau sosai, yana taimaka masa ba kawai don haɗawa da motocin ku ba amma don haɓaka shi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ba kawai Nuni Mai Sirri ba, Kyakkyawan Nuni - An sanye shi da nunin 13.3 ″ FHD mai ban sha'awa da ƙudurin 1920*1080, wannan mai saka idanu yana nuna launuka masu haske da cikakkun bayanai don ku ko fasinjojinku ku ji daɗin kafofin watsa labarai da suka fi so.Kawo hotuna da fina-finan ku a rayuwa cikin ƙudurin 1080p mai ban sha'awa.

Jin daɗin Bidiyo na 1080P mai ɗorewa - Sun ƙare kwanakin sake kunna bidiyo na ja da baya.Wannan saka idanu yana goyan bayan ƙudurin 1920*1080 pixels (1080P) cikakken HD ƙuduri kuma yana dacewa da 1360*768(768P), 1280*720(720P), 1024*576(576P) da ƙananan fayilolin bidiyo.

120° Max Buɗe kusurwa - Daidaita kusurwar kallo don samar muku da mafi kyawun tasirin gani.Ana iya buɗe mai saka idanu har zuwa kusurwar 120 °, yana tabbatar da matsakaicin matsayi na kallo don fasinjoji da amfani a cikin abin hawa.

Yana goyan bayan Ƙofar Ƙofa Mai Kyau & Mara Kyau - Idan motarka tana da ko dai ingantacciyar waya mai sarrafa kofa, za a iya kunna fitulun wannan rukunin ta atomatik dangane da matsayin kofa.(Hasken wannan rukunin zai maye gurbin hasken rufin da kuke ciki.)

036b1565
ed57b677
9dcf611c

Siffar Samfura

Lura: Wannan Samfurin bashi da Driver DVD.

13.3" 1080P Bidiyo FHD Dijital TFT Monitor Ultra-Bakin Rufin Dutsen Dabaru 16:9 Faɗin allo tare da tashar tashar HDMI

Gina-in HDMI (Haɗa Nishaɗin Wayarku tare da CM136HD)

Ji daɗin Wasanninku

Tare da ginanniyar tashar tashar HDMI da haɗin kai mai sauƙi tsakanin wayar hannu da CM136HD, zaku iya jin daɗin wasanninku akan sabon matakin.

Raba Bidiyo

Tare da ginanniyar tashar tashar HDMI, ana iya raba fina-finanku da kiɗan kan wayarku ga duk wanda kuke tafiya tare.

Ta hanyar haɗa XTRONS Freeview dijital TV mai karɓar zuwa wannan rukunin, zaku sami damar kallon talabijin na dijital a cikin motar ku.

Lura: Ba a haɗa kebul na HDMI da mai karɓar TV na dijital ba.

USB & SD (Max dacewa: 32GB)

Fadada zaɓin mai jarida ta hanyar toshe sandar USB ko katin SD a cikin wannan rukunin don kunna kiɗa, bidiyo ko duba hotuna.

Blue Atmospheric LED Light Bar

An sanye shi da sandunan hasken LED masu inganci, za ku ji daɗin yanayi mai haske a cikin abin hawan ku da dare.

Zaɓuɓɓukan Sauti iri-iri

Tare da ginanniyar infrared, zaku iya zaɓar zaɓi mafi dacewa akan yadda ake fitar da sauti daga raka'a.

1. Zabi 1: Gina-in IR

IR yana ba ku damar jin daɗin fayilolin mai jiwuwa tare da belun kunne mara waya.Yana goyan bayan tashoshi biyu (A & B) mara waya ta infrared belun kunne.

Lura: XTRONS DWH005, DWH006 IR belun kunne sun dace.Idan kana buƙatar su, da fatan za a bincika ASIN: B01M1RQBOS / B01LWXVAA7.

Na'urorin haɗi

1 × Ikon nesa

5 × Gyada

1 × Jagorar mai amfani

Kera Mota: Ga duk samfuran mota

Marufi & Bayarwa

Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya

Girman kunshin guda ɗaya: 35X21X25 cm

Babban nauyi guda ɗaya: 4.000 kg

Nau'in Kunshin: Akwatin launi marufi

Lokacin Jagora:

Yawan (Yankuna) 1 - 10 >10
Est.Lokaci (kwanaki) 5 Don a yi shawarwari
2O9A7019
2O9A7021
2O9A7022

Siga

Tsari Android 7.1 OS, 8-core ARM Cortex-A53;babban mitar har zuwa 1.6GHz;64-bit processor.
Allon & Girman 15 inch HD IPS LCD allon, 1920*1080 ƙuduri, m iko
RAM + ROM 1 + 8GB, goyan bayan max usb fadada 128GB
Video Decode 4K 1080P mahara tsarin bidiyo na yankewa;gami da 1080P H265 gyara kayan aiki
Hanyar hanyar sadarwa Goyan bayan haɗa wifi; 3G/4G usb dongle
Gina-ciki ultra-bayyana mai cikakken tsari;tana goyan bayan duk manyan tsare-tsare kamar RM, FLV, MOV, AVI, MKV, TS, MP4, da sauransu.
Gina-ciki Aikin tsarkake iska; janareta ion mara kyau; tsarin kamshi
Taimako watsa FM;infrared lasifikan kai
Shigarwar AV Goyan bayan shigarwar motar AV ta asali da akwatin TV na dijital da aka haɗa
Taimako Masu magana da Bluetooth/Stereo
Yazo Da Aikin haɗin gwiwar wayar hannu
f3825c2d
1abe34f9
76f90bdb

Fiye da Ribar Kasuwa

• 8-core ARM Cortex-A53;babban mitar har zuwa 1.6GHz;64-bit processor

• 4K da 1080P gyare-gyaren bidiyo mai yawa;gami da 1080P H265 gyara kayan aiki

• Sabon 15-inch HD IPS LCD allon;1920*1080 ƙuduri

• Taimakawa babban ƙarfin USB / katin SD mai girma;matsakaicin goyon baya 128GB

• Ginin tsarin tsabtace iska

• Gina-in korau ion janareta;ginannen tsarin kamshi

• Ya zo tare da haɗin haɗin wayar hannu

Daki-daki

2O9A7024
2O9A7027
2O9A6981
a645ff57
c4d655d0
e4648046
94c3cc7b
53524faf
50aa1299

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana